Zinc Kettle

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Zinc kettle 2
Gilashin Zinc4
Zinc kettle
Gilashin Zinc 3
Gilashin Zinc 5
Tushen Zinc1

Tankin narkewar tutiya don tsoma-tsaki mai zafi na tsarin karfe, wanda galibi ake kira tukunyar zinc, galibi ana walda shi da faranti na karfe.Tushen tutiya na karfe ba kawai sauƙin yin ba, amma kuma ya dace da dumama tare da hanyoyin zafi daban-daban, kuma mai sauƙin amfani da kulawa, musamman dacewa don tallafawa amfani da babban tsarin ƙarfe mai zafi-tsoma galvanizing samar da layin.
Ingantattun suturar galvanized mai zafi mai zafi da ingantaccen samarwa suna da alaƙa da fasahar aiwatar da amfani da rayuwar tukunyar zinc.Idan tukunyar zinc ta lalace da sauri, zai haifar da lalacewa da wuri ko ma zubar da zinc ta hanyar huɗa.Asara ta fuskar tattalin arziki kai tsaye da asarar tattalin arziƙin kai tsaye sakamakon dakatarwar samar da kayayyaki suna da yawa.
Yawancin ƙazanta da abubuwan haɗakarwa zasu ƙara lalata ƙarfe a cikin wankan zinc.Tsarin lalata na karfe a cikin wankan zinc ya sha bamban da na karfe a yanayi ko ruwa.Wasu karafan da ke da juriya mai kyau da iskar shaka, irin su bakin karfe da karfe mai jure zafi, suna da juriyar juriya ga zubewar tutiya fiye da karamin karfen siliki mai karamin carbon tare da tsafta mafi girma.Sabili da haka, ana amfani da ƙananan ƙarfe na siliki mai ƙananan ƙarfe tare da tsabta mafi girma don yin tukwane na zinc.Ƙara ƙaramin adadin carbon da manganese () cikin ƙarfe yana da ɗan tasiri akan juriyar lalata ƙarfe zuwa narkakken zinc, amma yana iya inganta ƙarfin ƙarfe.

Amfani da tukunyar zinc

  • 1. Adana tukunyar zinc
    Fuskar tukunyar tutiya mai lalacewa ko tsatsa za ta zama mai tauri, wanda zai haifar da lalacewar tutiya mai ƙarfi.Don haka, idan sabon tukunyar zinc yana buƙatar adana na dogon lokaci kafin amfani da shi, yakamata a ɗauki matakan kariya daga lalata, gami da kariya daga fenti, sanya shi a cikin taron bita ko sutura don guje wa ruwan sama, toshe ƙasa don guje wa jiƙa. a cikin ruwa da sauransu. Babu wani yanayi da tururi ko ruwa zai taru akan tukunyar zinc.
    2. Sanya tukunyar zinc
    Lokacin shigar da tukunyar zinc, dole ne a motsa shi a cikin tanderun zinc bisa ga buƙatun masana'anta.Kafin amfani da sabon tukunyar jirgi, tabbatar da cire tsatsa, ragowar walda slag spatter da sauran datti da lalata akan bangon tukunyar jirgi.Za a cire tsatsa ta hanyar inji, amma fuskar tukunyar zinc ba za ta lalace ba ko kuma ta lalace.Ana iya amfani da buroshin fiber roba mai wuya don tsaftacewa.
    Tushen zinc zai faɗaɗa lokacin zafi, don haka yakamata a sami ɗaki don faɗaɗawa kyauta.Bugu da ƙari, lokacin da tukunyar zinc ta kasance cikin zafin jiki na dogon lokaci, "creep" zai faru.Don haka, dole ne a ɗauki tsarin tallafi mai kyau don tukunyar zinc yayin ƙira don hana shi daga lalacewa a hankali yayin amfani.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana